ĐỊA CHẤT LÀ NHẤT QUẢ ĐẤT - CÔNG TRÌNH LẠI NHẤT ĐỊA CHẤT
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

ĐỊA CHẤT LÀ NHẤT QUẢ ĐẤT - CÔNG TRÌNH LẠI NHẤT ĐỊA CHẤT

Trai công trình (B) như tia nắng mùa đông - Gái công trình (B) như tuyết rơi đất Việt

Trang ChínhLatest imagesTìm kiếmĐăng kýĐăng Nhập

Cười nèo mọi người ơi !!!!!!!

Go down 
2 posters
Tác giảThông điệp
tantan.dcct

Cười nèo mọi người ơi !!!!!!! Empty
Bài gửiTiêu đề: Cười nèo mọi người ơi !!!!!!!   Cười nèo mọi người ơi !!!!!!! Icon_minitimeMon Jan 11, 2010 5:20 am

Trong lớp 15B_K53 có cả trai lẫn gái, hôm nay thầy giáo sinh vật cho môt bài kiểm tra nhanh. Thầy ra đầu bài là: các em hãy mô tả bộ phận sinh dục nam, trong vòng 5 phút. Đám con trai mừng rơn: cái này là trúng tủ rồi !!! Mọi người cắm cúi làm bài, riêng Dũng tự nhiên quên phéng, nó mới thò tay xuống quần kéo phẹc mơ tua ra để xem, bỗng có tiếng thầy giáo: Dũng, cất tài liệu đi !!! 5 phút trôi qua, thầy giáo lại lên tiếng: bây giờ là câu số 2: các em hãy mô tả bộ phận sinh dục nữ. Đám nữ sinh ồ lên mừng rơn, rồi hăm hở cúi xuống chép bài, riêng HOA lại quên mất tiêu, nó mới len lén kéo quần ra thì bỗng thầy giáo la :HOA đem tài liệu lên nộp cho thầy. Smile) => hẻm đỡ đc. theo mọi người tiếp theo là j?

-------------------------

Cô bé về khoe với mẹ:
- Hôm nay con trèo cây cùng bạn trai.
- Như thế không được, mày mặc váy thế thì nó nhìn thấy hết quần lót của mày còn gì.
Hôm sau:
- Hôm nay con lại trèo cây cùng bạn trai.
- Tại sao mày không nghe lời?
- Nhưng mà hôm nay con không mặc quần lót nữa !

-------------------------

Sau tiệc cưới, cô dâu chú rể động phòng hoa chúc rồi lăn ra ngủ. Nửa đêm, chú rể chợt bừng tỉnh vì tiếng cô dâu cười ha hả. Chú rể hơi khó chịu nhưng vẫn gắng dịu giọng hỏi : --Có chuyện gì mà em cười vui thế? --Em nhớ lời mẹ em hồi xưa. Cô dâu nói; --Bà nói gì vậy em? --Mẹ em thường bảo: " Xấu gái lại vô duyên như mày thì có chó nó lấy." Chú rể : " Ngất trên cây quất."

-------------------------- Mọi người góp y' thêm nha ! Very Happy

Được sửa bởi tantan.dcct ngày Tue Jan 12, 2010 12:26 am; sửa lần 2.
DuLongKongTu

DuLongKongTu

Bài gửiTiêu đề: Dulongkongtu   Cười nèo mọi người ơi !!!!!!! Icon_minitimeMon Jan 11, 2010 7:56 pm

Chieu di hoc tao mach Van Anh mày chết tân ơi!
DuLongKongTu

DuLongKongTu

Bài gửiTiêu đề: Dulongkongtu   Cười nèo mọi người ơi !!!!!!! Icon_minitimeMon Jan 11, 2010 8:24 pm

Mà đáng lẽ phải là thầy Vẽ kt mới đúng!!!!!!!!!
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: Cười nèo mọi người ơi !!!!!!!   Cười nèo mọi người ơi !!!!!!! Icon_minitime

Cười nèo mọi người ơi !!!!!!!
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» Môn cuối cùng rồi
» cười lên đi cho hàm răng ta rơi xuống!
» ban tuyen ngon cho mon thi cuoi =)) ( hai vai~ lua')
» Tình hình này không biết tk cuối kỳ sẽ được nhiêu nữa
» Huy động mọi người